Fuji NP1PU-048E
  • Fuji NP1PU-048EFuji NP1PU-048E
Fuji NP1PU-048E
Yueyang Tongtu E-commerce Co., Ltd. là nhà bán NP1PU-048E chuyên nghiệp và chất lượng cao tại Trung Quốc. Bạn có thể yên tâm mua Fuji NP1PU-048E từ nhà máy của chúng tôi. Kiểu: cung cấp điện tích hợp Điện áp: 380V ba pha Tần số: 50/60 Hz Tần số đầu ra: 0 - 400 Hz Dòng điện định mức: 48A
Ưu điểm sản phẩm
Fuji NP1PU-048E là bộ nguồn 24W, có kích thước cực kỳ nhỏ gọn và được lắp đặt bằng phương pháp gắn ray DIN 35mm tiêu chuẩn, có thể đặt bên trong tủ điện. Nó được trang bị mạch lọc hoàn chỉnh và tuân thủ các tiêu chuẩn nghiêm ngặt về tương thích điện từ (EMC) cấp công nghiệp như EN61000. Nó có thể chống nhiễu từ lưới điện một cách hiệu quả và có bức xạ điện từ cực thấp, điều này sẽ không ảnh hưởng đến PLC hoặc bộ biến tần gần đó. Trong trường hợp có sự bất thường, nó sẽ tự động cắt hoặc chuyển sang chế độ ngừng hoạt động và sẽ tự động phục hồi sau khi khắc phục lỗi, thực sự đảm bảo an toàn cho thiết bị hạ nguồn.
Ứng dụng
Thông số
Mẫu sản phẩm
Fuji NP1PU-048E
Dòng sản phẩm
Khối mở rộng dòng MICREX-SX / PS
Loại mô-đun
Khối mở rộng đầu vào DC
Số lượng điểm đầu vào
8 điểm
Điện áp đầu vào
DC 24V
đầu vào hiện tại
Xấp xỉ. 7mA (Điển hình)